மாவட்ட ஆட்சியர்கள்

மாவட்ட ஆட்சியர்கள்
வ.எண் அதிகாரியின் பெயர் ஆரம்பம் முடிவு
34 திரு. ஜெ ஜெயகாந்தன் இ.ஆ.ப., 30/08/2018 தற்போதைய மாவட்ட ஆட்சியர்
33 திருமதி. க.லதா இ.ஆ.ப., 28/08/2017 29/08/2018
32 திருமதி. சு.மலர்விழி இ.ஆ.ப., 04/07/2015 27/08/2017
31 திரு. து.இளங்கோ (பொ) 01/06/2015 03/07/2015
30 திரு. து.முனுசாமி இ.ஆ.ப., 28/12/2014 31/05/2015
29 திரு. வே.ராஜாராமன் இ.ஆ.ப., 25/06/2011 27/12/2014
28 திரு. சு.வேம்புலிங்கம் (பொ) 01/06/2011 25/06/2011
27 திரு. வா.சம்பத் இ.ஆ.ப., 04/10/2010 31/05/2011
26 திரு. மகேசன் காசிராஜன் இ.ஆ.ப., 04/06/2009 30/09/2010
25 திரு. சு.மூர்த்தி (பொ) 01/06/2009 03/06/2009
24 திரு. பங்கஜ்குமார் பன்சல் இ.ஆ.ப., 14/11/2007 01/06/2009
23 திரு. மு.அ .சித்திக் இ.ஆ.ப., 22/05/2006 14/11/2007
22 திரு. ஆனந்தராவ் விஷ்ணு படேல் இ.ஆ.ப., 02/06/2004 22/05/2006
21 திரு. டாக்டர் . ஜெ.ராதாகிருஷ்ணன் இ.ஆ.ப., 18/07/2003 01/06/2004
20 திரு. டாக்டர் .சந்தோஷ்பாபு இ.ஆ.ப., 06/11/2002 17/07/2003
19 திரு. டி.சுப்பையா (பொ) 04/11/2002 05/11/2002
18 திரு. ஜஸ்பிர்சிங் பஜாஜ் இ.ஆ.ப., 27/07/2001 03/11/2002
17 திரு. சேது ராமச்சந்திரன் இ.ஆ.ப., 11/06/2001 27/07/2001
16 திரு. ம.ரா.மோகன் இ.ஆ.ப., 22/01/2001 11/06/2001
15 திரு. இரா.தியாகராஜன் இ.ஆ.ப., 01/05/2000 22/01/2001
14 திரு. சூ.கோபாலகிருஷ்ணன் இ.ஆ.ப., 05/04/1999 30/04/2000
13 திரு. வீ .தங்கவேலு இ.ஆ.ப., 04/12/1997 05/04/1999
12 திருமதி. எம். பி .நிர்மலா இ.ஆ.ப., 06/01/1997 03/12/1997
11 திரு. தி.மு.நடராஜன் (பொ) 31/12/1996 05/01/1997
10 திரு. க.சண்முகம் இ.ஆ.ப., 13/10/1995 30/12/1996
9 திரு. வை.சேதுராமலிங்கம் B.A., (பொ) 12/10/1995 12/10/1995
8 திரு. ப.சிவக்குமார் இ.ஆ.ப., 14/04/1995 11/10/1995
7 திரு. மா.தங்கவேலு இ.ஆ.ப., 31/08/1992 14/04/1995
6 திருமதி. குட்சிஷியா காந்தி இ.ஆ.ப., 15/10/1990 30/08/1992
5 திரு. அ .இளங்கோவன் இ.ஆ.ப., 13/07/1989 15/10/1990
4 திரு. இல.பழமலை இ.ஆ.ப., 28/07/1988 12/07/1989
3 திரு. கே.எஸ் .ஜெயராமன் (பொ) 17/07/1988 28/07/1988
2 திரு. ஆர்.கோபாலன் இ.ஆ.ப., 03/04/1986 17/07/1988
1 திரு. நரேஷ் குப்தா இ.ஆ.ப., 15/03/1985 02/04/1986